Injin lankwasawa na Cikakkun Wutar Lantarki na Servo 10031

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Babban sigogi na fasaha

Serial number Suna Siga Naúrar
1 Karfin lankwasawa 1000 KN
2 Tsawon tebur 3100 mm
3 Tazarar ginshiƙi 2600 mm
4 Zurfin maƙogwaro 400 mm
5 Tsawon makogwaro 550 mm
6 Tsawon tebur 790 mm
7 Slider bugun jini 200 mm
8 Tsawon buɗewar slider 470 mm
9 Gudun iska 140 mm/sc
10 Gudun aiki 50 mm/sc
11 Komawa gudun 140 mm/sc
12

X-axis

bugun jini

500 mm

Gudu

250 mm/sc
13

R-axis

bugun jini

290

mm

Gudu

120

mm/sc

14 Daidaitaccen matsayi na X-axis

 

± 0.02

mm
15 Y-axis servo ikon 28.7 KW
16 Nauyi 7500 KG
17 girma: L*W*H 3550x1650x2800 mm

Babban tsari da fasali

A cikin ƙira da kera kayan aiki, Yangzhou Hanzhi CNC Machinery Co., Ltd. ya fi mai da hankali kan abubuwa masu zuwa:

Manufar kasuwa na neman aiki da adana kowane kashi ga masu amfani;

Abin dogaro sosai da madaidaitan ra'ayoyin ƙira;

Ingantattun kayan albarkatun ƙasa, sassan fitar da kayayyaki da fasahar sarrafawa;

Ƙarin girmamawa akan dacewa da amincin amfani da kiyayewa;

Matsakaicin ƙimar kulawa da ƙimar kulawa a cikin masana'anta iri ɗaya.

Kayan aikin injin ya ƙunshi firam, zamewa, tsarin tsayawa baya, tsarin sarrafawa da ƙira, da sauransu.

1. Frame: Wannan ɓangaren ya ƙunshi ginshiƙan hagu da dama, farantin tallafi, ƙaramin tebur da sauran abubuwan da aka haɗa da firam ɗin akwatin.Ana walda gadon da farantin karfe gaba daya, sannan bayan walda, injin din yana fuskantar tsufa sosai a digiri 700 na tsawon sa'o'i 24, sannan kuma a yi maganin saman da harbin fashewar bama-bamai, wanda ke kawar da matsalolin cikin gida da ake samu a lokacin walda, kuma yana ɗaukar ƙira mai nauyi don tabbatar da tsayin daka da tsayin daka na kayan aikin injin.

2. Slider: Wannan bangare yafi kunshi nunin faifai, akwatin wuta, ma'aunin maganadisu, dunƙule, dogo mai jagora na rectangular da sauran abubuwa.Akwatin wutar lantarki na hagu da dama tare da kusoshi da haɗin haɗin firam, dunƙule da faifai ta amfani da kwayoyi, haɗin toshe ball, tsarin madaidaicin na iya inganta rayuwa lokacin da aka jujjuya nauyin sashi.Ana haɗe da darjewa da firam ɗin ta hanyar dogo mai jagora na rectangular.Titin dogo yana shafa mai, kuma ana buƙatar digon mai kaɗan a kowane mako.A cikin firam a bangarorin biyu na farantin C-dimbin yawa sanye take da ma'auni don sarrafa babban iyaka matsayi na bugun jini na darjewa, matsakaicin matsakaicin matsakaicin matsayi, bugun fanko mara amfani da bugun bugun aiki na matsayi na tsaka-tsaki, kazalika da ganowa, amsawa. na motsin aiki tare na sukurori biyu.

3. Tsarin sarrafawa: Ƙarƙashin tsarin kula da ƙididdiga na ƙididdiga, bisa ga kauri na faranti, kayan aiki, tsayi da ƙididdiga ta atomatik na lankwasawa, lissafin atomatik na gyaran kuskuren kusurwa.

4. Mold: Wannan bangare ya ƙunshi sassa biyu: babban taro na mold da ƙananan mold taro.An ɗora ƙirar babba a kan faifan, yana dogara da farantin clamping don gyara shi, ƙananan ƙirar na iya zama V guda ɗaya, V biyu da Multi-V da sauran nau'ikan, ana iya rarraba ƙirar bisa ga buƙatun mai amfani.

5. Tallafin ciyarwa na gaba: Wannan ɓangaren daidaitaccen sashi ne, wanda aka sanya a gaban teburin aiki.Lokacin amfani, bisa ga tsawon aikin aikin, ana iya motsa mariƙin na gaba da hannu zuwa matsayi mai dacewa don ɗaure, ana iya daidaita mariƙin pallet a kwance da a tsaye.

Siffar samfur da tsari

1. Yangzhou Hanzhi zane mai zaman kansa, kyakkyawan bayyanar, da kyau.

2. The dukan karfe farantin waldi tsarin, lokacin farin ciki frame, rigidity da girgiza sha.

3. Ana lalata sassan tsarin ta hanyar yashi kuma an fesa su da fenti.

4. A shafi, babba aiki nunin faifai da ƙananan tebur na inji kayan aiki an gama da duniya ci-gaba manyan-sikelin CNC bene m da milling inji, wanda tabbatar da daidaici, perpendicularity da kuma daidaici na kowane hawa surface.

5. Ƙaƙwalwar lankwasawa mai ƙarfi na sama yana da santsi, mai sauƙi da aminci don aiki.

6. A cikin ƙananan matattu cibiyar, akwai aikin jinkirin adana matsa lamba don tabbatar da daidaitattun kayan aiki.

7.Under yanayi na kasa ko na kasa da kasa nagartacce, da lankwasawa kwana daidaito da aka tabbatar a cikin ± 0.5 digiri.

pro

An ƙera injin ɗin ta amfani da bincike mai iyaka

Tsarin biyan diyya

pro (2)

Kwancen nakasar gado na bincike mai iyaka

Tsarin ramuwa na karkatarwa yana tabbatar da cewa tebur da faifan sama koyaushe suna layi ɗaya yayin aikin lanƙwasawa.

Sheet kauri, tsawon, ƙananan mold budewa da tensile ƙarfi bayanai an shigar a cikin CNC tsarin, lankwasawa ƙarfi da kuma m tebur da babba slide biya diyya ana lissafta ta atomatik, kowane lankwasawa aiki za a sarrafa ta atomatik ta hanyar CNC tsarin don daidaita inji deflection diyya. tsarin don cimma matsayi mai ma'ana na kumburi.Tsarin yana ba da damar gyare-gyare ta atomatik da ikon biyan kuɗi, wanda zai iya dacewa, amintacce kuma daidai daidaita madaidaicin karkatar da tebur a cikin tsayin duka don dacewa da nakasar lanƙwasa don yin tsayin tsayin tsayin daka.Injin yana ɗaukar ingantaccen tsarin biyan diyya don tabbatar da madaidaiciyar kayan aikin.

Mechanical ramu: ya ƙunshi babba da ƙananan diyya slanting tubalan, wanda aka hada da uku-girma saman tare da gangara daban-daban bisa ga karkata masu lankwasa na darjewa da tebur, da kuma diyya kwana ne kusa da deflection masu lankwasa na darjewa da kuma. Teburin, wanda ke samar da maƙaho na ramuwa na hydraulic, don haka yana haɓaka daidaiton mashin ɗin injin birki na latsa, kuma ana kiran shi gabaɗaya diyya idan aka kwatanta da diyya na hydraulic.

Amfanin diyya na inji:

Diyya ta injina tana ba da damar daidaitaccen diyya ta jujjuyawa akan cikakken tsayin tebur.Diyya na jujjuyawar injina yana ba da kwanciyar hankali mai dorewa kuma ba shi da kulawa a tsawon rayuwar injin.

Rarraba jujjuyawar injina, saboda yawan adadin diyya, yana ba da damar na'urar lanƙwasa ta lanƙwasa kayan aikin ta hanyar madaidaiciyar hanya, wanda ke haɓaka tasirin lanƙwasawa.

Matsakaicin injina shine amfani da potentiometer don auna matsayin siginar dawowa, azaman axis na CNC, don cimma ikon sarrafa dijital, ta yadda ƙimar diyya ta fi daidai.

inji halaye

Tafiya na dunƙule shine 200mm kuma zurfin makogwaro shine 400mm, wanda ke haɓaka kewayon sarrafa samfuran samfuran, yayin da ƙaramin tebur yana ɗaukar hanyar diyya na inji.

nuna cikakken bayani

index
d (1) (1)

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana